ข่าวประชาสัมพันธ์
แจ้งเปิดระบบชุมนุม ภาคเรียนที่ 2/2566
ขั้นตอนการสมัครชุมนุมออนไลน์
1. ให้นักเรียนเข้าระบบด้วย เลขประจำตัวนักเรียน และ เลขบัตรประจำตัวประชาชน
2. เข้าระบบเพื่อเลือกชุมนุม
*** กำหนดลงทะเบียนวันที่ 18 ธันวาคม 2566 เวลา 08.30 น.
*** ปิดระบบวันที่ 25 ธันวาคม 2566 เวลา 16.00 น.
*** หากไม่สามารถสมัครได้ให้ติดต่อ ครูสุรเชษฐ์ วงษ์จำปา ที่ห้องคอมพิวเตอร์
ชุมนุมที่เปิดลงทะเบียน ข้อมูลล่าสุด ณ วันที่ 19/03/2024
นายสุรเชษฐ์ วงษ์จำปา |
|
||||
นางสาววิจิตรา สอนทะ |
|
||||
นางนฏยกรณ์ ทวาสิโก |
|
||||
นางสาวเพ็ญนภา จันทรา |
|
||||
นางสาวอาลักษยา ลิ้มเกษตรสกุล |
|
||||
นายธวัชชัย พนมวงศ์เกษม |
|
||||
นางสาวฐนันญา ปานนิ่ม |
|
||||
นายพนา ครุฑบุตร |
|
||||
นางสาวปานตะวัน สุทธิวงศ์ |
|
||||
นางสาวศศิธร อารีรัก |
|
||||
นายอุทัย เดชธนสมบัติ |
|
||||
นางสาวชฎาภรณ์ ปิยะวงษ์ |
|
||||
นายจักรพันธุ์ วรรณบุตร |
|
||||
นายมนัสนันท์ เวียงสมุทร |
|
||||
นายเอกรัตน์ เทพกมลธรรม |
|
||||
นางสาวนันทิดา เกตุแก้ว |
|
||||
นางสาววิมล ทองผิว |
|
||||
นายจิตติศักดิ์ แวงคำ |
|
||||
นายธนวัท งามสันติกุล |
|
||||
นายยุทธนา ศรีอำนาจ |
|
||||
นายดิษพงศ์ เหมือนแจ่ม |
|
||||
นางสาวฐิตาภรณ์ สายสวาท |
|
||||
นางสาวพัชรา กุสโร |
|
||||
นางสาวศิริรัตน์ พูลศรีกาญจน์ |
|
||||
นางสาวมลิวัลย์ พลเสน |
|
||||
นางวิมลเมธ เดชะบุญ |
|
||||
นางสาวไพนัสดา วิวัฒนานนท์ |
|
||||
นางสาวฐิตา สุวรรณ์ |
|
||||
นางสาวจารุวรรณ จันหอม |
|
||||
นางสาวรสริน เอมรุจิ |
|
||||
นางสาวมัลทินี วังคะฮาด |
|
||||
นางสาวทิพวรรณ์ วีระวัฒน์โยธิน |
|
||||
นางสาวกัลยาณี ลิ้มเกษมพันธุ์ |
|
||||
นางสาวปัฐน์วินีต์ ทองวิลัย |
|
||||
นายพัฒนพงษ์ นามพิมพ์ |
|
||||
นางสาวธิดารัตน์ สังเกตุ |
|
||||
นางสาวเกษณี นาคเกิด |
|
||||
นายจิรายุธ พาหละ |
|
||||
นายธิชานนท์ ณ บางช้าง |
|
||||
นางสาวสุทธิตา กาญจนคลอด |
|
||||
นางพานทอง พิมสอน |
|
||||
นางสาวหนูดี ประจิตร |
|
||||
นายวัชรินทร์ ทิมเม่น |
|
||||
นางสาริณี วังธนะรุ่งโรจน์ |
|
||||
นางสาวอคศิ อินทร์โต |
|
||||
นางสาวรัตติกาล ฉิมพาลี |
|
||||
นางสาวปราณรพีพัชฌญ์ รอดจินดา |
|
||||
นางสาวนูรุลฮูดา บาแว |
|
||||
นางสาวธัญญาศิริ กอกุลชัง |
|
||||
MISS JONAH MAE ALON BACUS |
|
||||
นายรณชัย ญาติฉิมพลี |
|
||||
นางสาวพรกมล แก้วรัดช่วง |
|
||||
นายกฤษณพน ทับประโคน |
|
||||
นางสาวทิพวรรณ ขันชุมภู |
|
||||
นางสาวธนาภรณ์ สุภโกศล |
|
||||
นางศศิธร ระดม |
|
||||
นายสิทธิพร ประทีปแก้ว |
|
||||
นางสาวจารุรัตน์ แก้วรอด |
|
||||
นายภาณุวิชญ์ โปธายี่ |
|
||||
นางทิพวรรณ สุขสกิจ |
|
||||
นายนิยม สุขสกิจ |
|
||||
นางนงค์ฐพร รังศิลป์ |
|
||||
นางสาวกัลยาพร พัฒนแก้ว |
|
||||
นายบรรจง ศรีกำพล |
|
||||
นายวันชัย ละนิโส |
|
||||
นางสาวรฐสร จิตโชติ |
|
||||
MISS FLORA MAE NEPOMUCENO |
|
||||
MR.JOTHAM ROMULO |
|
||||
นางสาวรัชนีกร ทองดี |
|
||||
นางสาวสาวิตรี ชนะพาล |
|
||||
นางสาวศศิธร กาหลง |
|
||||
นางสาวจูลจุฬา มูลไธสง |
|
||||
นายราชันย์ ขุนทอง |
|
||||
นางสาวธิติพร ขวัญฤกษ์ |
|
||||
นางสาวมณทิรา เมยดง |
|
||||
นายภัคเมศฐ์ กีรติพุฒิโรจน์ |
|
||||
นายณรงค์ศักดิ์ เดือนขาว |
|
||||
นายพงษ์ศักดิ์ หาจักร |
|
||||
นายอัครเดช วังคะฮาต |
|
||||
MRS.ALBIN GUTANG BUSBUS |
|
||||
นางสาวพงษ์สุภา ธูปเทียน |
|
||||
นายสุรพงศ์ ชุ่มจังหรีด |
|
||||
Miss Yumzl June Petere |
|
||||
นางสาวมาริษา พรมไพสน |
|
||||
นางสาวจิรภา นามนัย |
|
||||
นางสาวรพีพรรณ ปัญญา |
|
||||
นายวรวิทย์ โตมั่นคง |
|
||||
นางสาวจันจิรา ไชยาฤทธิ์ |
|
||||
นางสาวสุจิตรา การุณกิตติสาร |
|
||||
นายอรรถพล บรรจง |
|
||||
นางสาวกัลยาณี แสงอาทิตย์ |
|
||||
นายฐิติพัฒน์ บวรศักดิ์โยธิน |
|
||||
นางสาววิมลรัตน์ สนั่นสุข |
|
||||
นายแก้วบัณฑิต เฉยชอบ |
|
||||
นางสาวไพลิน ศรีมูล |
|
||||
นางสาวพิมผกา พรอำไพโกศล |
|
||||
นางกนกวรรณ ตุรงคินานนท์ |
|
||||
นายวีรวิชญ์ อารีสวัสดิ์ |
|
||||
นายปรัชญา พวงเพ็ชร |
|
||||
นางสาวธิดารัตน์ นิลมิตร |
|
||||
นางสาววราลัคน์ อินทร์อยู่ |
|
||||
นางสาวกมลศรี ผลมะเฟือง |
|
||||
นายสุธี ธนบดีศรีสุข |
|
||||
นายรัมม์ รัตน์วิจิตต์เวช |
|
||||
MRS.MARY ANN ALMEDA MELECIO |
|
||||
นายทศพร ระงับภัย |
|
||||
นางสาวปิยนันท์ ชูรักษ์ |
|
||||
นางสาวนิศารัตน์ อินทร์พิมพ์ |
|
||||
นางผุสดี รำไพ |
|
||||
นางสาวธัญญรัศม์ ทองคำ |
|
||||
นายกฤตพัฒน์ คำภาชาลี |
|
||||
MRS. WILMA NGAMSANTIVONG |
|